CÄÛŁÅÇßÖRÅÞ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
CÄÛŁÅÇßÖRÅÞ

Ko phải chỉ là 1 4rum rapvn thui

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

HipHop the dream of young ( _Jaylee_)

Go down 
Tác giảThông điệp
Jayleezzle
Binh nhất
Binh nhất

Nam Tổng số bài gửi : 27
Cảnh cáo :
HipHop the dream of young ( _Jaylee_) Left_bar_bleue0 / 1000 / 100HipHop the dream of young ( _Jaylee_) Right_bar_bleue

Giới thiệu
Mana:
HipHop the dream of young ( _Jaylee_) Left_bar_bleue100/100HipHop the dream of young ( _Jaylee_) Empty_bar_bleue  (100/100)
Thanh exp:
HipHop the dream of young ( _Jaylee_) Left_bar_bleue1000/1000HipHop the dream of young ( _Jaylee_) Empty_bar_bleue  (1000/1000)
Hp:
HipHop the dream of young ( _Jaylee_) Left_bar_bleue100000/100000HipHop the dream of young ( _Jaylee_) Empty_bar_bleue  (100000/100000)

HipHop the dream of young ( _Jaylee_) Empty
Bài gửiTiêu đề: HipHop the dream of young ( _Jaylee_)   HipHop the dream of young ( _Jaylee_) Icon_minitimeThu May 22, 2008 7:23 pm

Vào 1 ngày , tôi tự ? chính mình là aj ? tôi vẫn đang làm j` nơi đây ,tôi đã làm đc điều j` hay , vẫn cây viết
và 1 tờ giấy, và những j` tôi đã đc thấy , 1 ko gian và 4 bức tường xung wanh chỉ kòn là 1 bóng tối,như chúng tôi là nguoi` có lỗi , cũng như chinh’ chung’ tôi làm hại Cho 1 cộng đồng xã hội , co’ 1 aj giúp đc. Chúng tôi , đằng sau 1 buc’ tường đen tối , và dường như đã bị. Xoa’ nhoa` , đó là 1 nghệ Thuật Vương đầy trên khắp nẽo đường chúng ta đi wa……………..

DK: chúng tôi sống cùng 1 bóng tối
và cuộc đời dường như ngừng trôi
tôi là 1 con người ít nói
nhưng chĩ nói 1 lần nữa thôi
rap ko fãi thứ nhạc tội lỗi
hiphop là tâm hồn cũa tôi
chúng tôi là bóng tối……..

Underground ,những con người lun trong bóng tối , nhưng đã ko đánh mất cái tôi , những con người luôn sống hết mình vì 1 nghệ thuật giới trẽ VN , và những việc chúng tôi đang làm , tiền và bạc Co’ luc’ ko tham , nhưng có lúc tiền bạc cũng rất wan trọng…… rất cần thiết đối với chúg tôi…….nhưng ko dùng tiền bạc. Mà để chơi bời lông bông, đễ thực hiện . Ước mơ bay bỗng , đễ những cánh hiphop chung’ ta thực hiện Ước mơ và đc mỡ rộng , hiphop mang thật nhiều phong trào , cùng hàng loạt Rapper thét gào , hiphopstar mang bao hoaì bảo , và cuối cùng graffiti nghệ thuật trên tường lun đc bay cao cùng chạm lên đến những vì sao hiphop là tất cã cuộc sống rap.Tôi nóng như ngọn lửa hồng tôi ko rap sẽ là số 0 niềm đam mê tôi trỗi zậy và sẽ ko bao giờ đập tan đc niềm khác khao dân trào trong tôi...................
DK :
Và hôm nay có người nói chúng tôi là fãn động, và nói tôi bơi bời lông bông, nhưng thật ra sự thật là ko , những việc chúng tôi đang làm, đã júp cho tâm hồn mỡ rộng,cùng với những anh em nơi đây,lun cố gắng trong từng fút jây và mỗi người điều có đc 1 nghề, nhưng có chung niềm đam mê, và lun cố tự hoàng thiện mình đễ cùng hướng tới đam mê như thế, nơi đây như là 1 gia đình,ko hề có sự bất bình,cùng bên nhau chia sẽ biết bao niềm zui nổi bùn trong chúng tôi , và chúng tôi mãi là bóng tối, nhưng ko hề là 1 tội lỗi , và xin nói 1 lần nữa thôi,underground ko fãi giã dối , và hiphop mãi lun tiến tới , ko bao giờ chừng chừ chờ đợi,hiphop sẽ đc biết khắp nơi, và mọi người đều biết đến những anh em rapper đường fố chúg tôi,hiphop sẽ ko bao giờ lùi,hiphop ko bao giờ chôn vùi , hiphop ko fãi chịu luồn cúi,và cuối cùng hiphop vẫn mãi là 1 linh hồn cho cã jới trẽ VN....như ngọn lửa ko bao giờ tắt.........Check it out , Jaylee.....ya know me......

HipHop the dream of young ( _Jaylee_)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» chơi rap và sự xa rời văn hóa hiphop
» Ya Know me ( Young Uno )
» Dizz em ( Young Uno )