CÄÛŁÅÇßÖRÅÞ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
CÄÛŁÅÇßÖRÅÞ

Ko phải chỉ là 1 4rum rapvn thui

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

em ra di........(_Jaylee)

Go down 
Tác giảThông điệp
Jayleezzle
Binh nhất
Binh nhất

Nam Tổng số bài gửi : 27
Cảnh cáo :
em ra di........(_Jaylee) Left_bar_bleue0 / 1000 / 100em ra di........(_Jaylee) Right_bar_bleue

Giới thiệu
Mana:
em ra di........(_Jaylee) Left_bar_bleue100/100em ra di........(_Jaylee) Empty_bar_bleue  (100/100)
Thanh exp:
em ra di........(_Jaylee) Left_bar_bleue1000/1000em ra di........(_Jaylee) Empty_bar_bleue  (1000/1000)
Hp:
em ra di........(_Jaylee) Left_bar_bleue100000/100000em ra di........(_Jaylee) Empty_bar_bleue  (100000/100000)

em ra di........(_Jaylee) Empty
Bài gửiTiêu đề: em ra di........(_Jaylee)   em ra di........(_Jaylee) Icon_minitimeThu May 22, 2008 7:11 pm

Em ra di
Jaylee……………………………………….
Tim` lai. 1 hinh` bong’ khi xua ney da~ xa roi` !anh , da~ noi’ long` fai? Wen^ em thoi^ nhung sao da~ mun’ wen^ lai cang` them^ nho*’ , nho*” ngay` do’ anh va` em cung` nhau hen. Ho` ! dau^~ bit’ do’ la` 1 chuyen^. Kho’ , vj` ngay` do’ anh chi? Co’ 1 bang` tay tra)ng’ , cung` vo*i’ chiec’ xe dap. Don’ dua em tren^ dg` ve^` , nhung~ ngay` thang’ hanh. Phuc’ nhu* the^’ , ma` em da~ voi^. Wen^ cau^ the^` de^~ hom^ ney , ca)n phong` toi^’ cung` voi’ thuoc^’ tra)ng’ long` cang` cay da)ng’ , em ra di doi` anh con` chi , da^u~ bit la`anh cha)ng~ con` j` , da~ mat^’ het’ em mun’ wen^ di cuoc^. Tinh` khi xu*a , la`nhung~ luc’ cung` nhau duoi’ mu*a , nhu*ng h` day^ da~ xa bonh’ hinh`, em noi dau^ , nho*’ den^ ‘ em trong tung` dem^ thau^ , mun’ wen^ em lai. Them^ u sau^`, giot. Le^. Da)ng’ tren^ mi xot’ xa , noi ben^ kia em thau^’ cha)ng la` , anh noi day^ lun lun mong cho*` hinh` bong’ em iu way ve` noi dey…………………………………………………………..

DK: khi gio’ dong^ da~ ve`……
Tim buoc^’ gia’ cho` mong……
Le^ bu*o*c’tren^ con dg`…….
Anh luon^ nho*’ luon^ cho*` em……..

H` em da~ doi^~ thay , anh cung~ mun’ neu^’ keo’ cuoc^. Tinh` ngang trai’ , nhung cung~ xin em hay~ nghi~ lai. , du` em sai , anh van^~ luon^ iu em mai~ mai~ , du` cuoc^. Doi` co’ bao doi^? Thay , nhung tinh` nay` van^~ mai~ danh` tron. Cho em , nhung~ giac^’ mo* tham^` goi. Ten^ em , chot. Thuc’ giac^’ mang` dem^ hiu wanh. , xung wanh van^~ chi~ la` ko gian va)ng’ tanh , anh luon^ tim` 1 chut’ mau` xanh , mau` xanh mang hy vong. , hy vong. Dc nhung~ giac’ mo* hong^` , va` de~ roi` anh lai. That^’ vong. , anh da~ hoi? Tinh`iu co’ that^. Hay ko ? du` the’ nao` !!! anh van~ luon^ iu em cho den^’ ngan` sau , em van^~ mai~ la` 1 vj` sao , 1 vj` sao sang’ nhu*t’ tren^ bau^` troi` cao ma` anh uoc’ ao…………….check it out Jaylee…………u know………..em ra di ……

em ra di........(_Jaylee)
Trang 1 trong tổng số 1 trang